Language:
Listen radio online



Kwizera


Kwizera
Rating :7.18
 


Last updated:
0000-00-00 00:00:00
Country: TanzaniaListen to radio stations broadcasting from Tanzania
City: Ngara
FM (MHz): 97.9
Genre: Catholic
Phone: 255-282-223-679
E-mail: webmaster@radiokwizera.org
Website:  www.radiokwizera.org


Related Stations:

Huruma Lutheran Centre Clouds FM RFA RFA - Radio Free Africa

Comment:



BONAS PETRO say's:
01 March 2013 00:24:02
Mimi nasema kwizera iko juu sana. inazidi kushika namba moja. RK itatamba daima.
   
KANANA BIN SIMBI say's:
13 February 2013 22:07:47
mimi sina comment mbali ninatakakujuwa kwanini amuko nasoma mamessag za watu? pili nikusema kwanini Redio kwizera ihitwe jukwaha lamatumahini?
   
KANANA BIN SIMBI say's:
13 February 2013 21:59:05
mimi ni kanana bin simbi Nipohapa marekani napenda kuhishukuru radio kwizera kwa nyimbo mzuri mnazo zipeperusha. na kipindichakusalimiya ndugu jamii na marafiki hijapokuanipo marekani pia nawasilimiya watoto wangu ambao wako hapo kambi ya Nyarugusu Rehema jano pamoja na Rediya bilakusahahu Baba Hale na wengine nawahambiya wahishi kwamatumahini nakumuhomba Mungu sana.
   
moalu1 say's:
13 February 2013 21:48:49
kwanini watu wanatuma sms z
ao lakini amzisome kwani watu wana zi subiri kwamakini lakini awasikii
   
Paul Bahombwa say's:
01 February 2013 18:51:56
mimi ni paul bahombwa nipohapa marekani napenda kushukuru radio kwizerakwa kwa nyimbo mnono mnazo peperusha.kipindichakusalimia ndugu jamii na marafiki hijapo nipo apa marekani pia nawasalimiya marafiki zangu ambawo wako apo cambi ya yanyarugusu daniel mateso asumani wilonja norber kanyowest na wengine wo nawahambia wa cheze mpira vizuri namasomo schools
   
TAQEE say's:
25 October 2011 20:05:45
OOOPS....KWIZERA
   
TAQEE(NI MGENI HAPA ) say's:
25 October 2011 20:04:28
SWALI LANGU , NI IPI MAANA YA KWIREZA
   
king say's:
17 July 2010
Mimi ni king alouise nikiwa marekani napenda kushukuru radio kwizera kwa nyimbo mnazo peperusha. Kipindi chakusalimia ndugu pamoja na familia ni siku gani na mda gani mnatumia namba zipi za simu
   
 
justine say's:
22 March 2011 00:38:25

king (17 July 2010) say's:
"Mimi ni king alouise nikiwa marekani napenda kushukuru radio kwizera kwa nyimbo mnazo peperusha. Kipindi chakusalimia ndugu pamoja na familia ni siku gani na mda gani mnatumia namba zipi za simu"

how we can do to listen RADIO KWIZERA?
   
 
redie say's:
05 August 2011 12:42:06

justine (22 March 2011 00:38:25) say's:
"how we can do to listen RADIO KWIZERA?"

nataka ni sikilize radio kwizera
   
 
kwa nini swali lako? say's:
31 October 2012 12:34:16

king (17 July 2010) say's:
"Mimi ni king alouise nikiwa marekani napenda kushukuru radio kwizera kwa nyimbo mnazo peperusha. Kipindi chakusalimia ndugu pamoja na familia ni siku gani na mda gani mnatumia namba zipi za simu"

acha maswali ya kipumbavu
   
Listen online Kwizera

No broadcast online

Favorites